Ltd, kq, bxh, lich thi dau, ket qua VĐQG Belarus 2020

Belarus Premier League

VĐQG Belarus Belarus - VĐQG Belarus

Ltd, kq, bxh, lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng, top ghi bàn giải bóng đá VĐQG Belarus 2020
 
VĐQG Belarus - tổng hợp tin tức về VĐQG Belarus 2020 với các giải đấu VĐQG Belarus 2020 nhanh và chính xác nhất.
 
Cập nhật lịch thi đấu, kết quả, BXH, video VĐQG Belarus 24h liên tục, cũng như cung cấp link xem trực tiếp hoặc link xem sopcast các trận đấu VĐQG Belarus 2020.
Lịch thi đấu
  • Ngày
    Chủ
    Tỷ số
    Khách
     
  •  T7 - 31/10/20
    • Belshina
    19:00 31/10/20
    • Shakhtyor
  •  CN - 01/11/20
    • Energetyk-BGU
    17:00 01/11/20
    • Slutsk
  •  CN - 01/11/20
    • Slavia
    19:00 01/11/20
    • Dinamo Brest
  •  T6 - 06/11/20
    • Isloch
    18:30 06/11/20
    • Minsk
  •  T6 - 06/11/20
    • Vitebsk
    22:00 06/11/20
    • Ruh Brest
  •  T7 - 07/11/20
    • Smolevichy-STI
    17:00 07/11/20
    • Neman Grodno
  •  T7 - 07/11/20
    • Slutsk
    19:00 07/11/20
    • Gorodeya
  •  T7 - 07/11/20
    • Dinamo Brest
    21:00 07/11/20
    • Torpedo Belaz
  •  T7 - 07/11/20
    • Shakhtyor
    23:00 07/11/20
    • BATE
  •  CN - 08/11/20
    • Belshina
    17:00 08/11/20
    • Energetyk-BGU
  • Kết quả

  •  T2 - 26/10/20
    • Torpedo Belaz
    4 - 1 26/10/20
    • Slutsk
  •  T2 - 26/10/20
    • Minsk
    1 - 2 26/10/20
    • Dinamo Brest
  •  CN - 25/10/20
    • Ruh Brest
    1 - 1 25/10/20
    • Isloch
  •  CN - 25/10/20
    • Energetyk-BGU
    1 - 2 25/10/20
    • Shakhtyor
  •  CN - 25/10/20
    • Neman Grodno
    1 - 2 25/10/20
    • Slavia
  •  T7 - 24/10/20
    • Dinamo Minsk
    3 - 1 24/10/20
    • Belshina
  •  T7 - 24/10/20
    • BATE
    3 - 1 24/10/20
    • Vitebsk
  •  T7 - 24/10/20
    • Gorodeya
    4 - 0 24/10/20
    • Smolevichy-STI
  •  T5 - 22/10/20
    • Dinamo Brest
    3 - 1 22/10/20
    • Slutsk
  •  T4 - 21/10/20
    • Minsk
    2 - 1 21/10/20
    • Slavia

Bảng xếp hạng

# Đội bóng MP W D L A F D P 5 trận gần đây
1
BATE 27 16 5 6 59 31 +28 53 W D L W W
2
Shakhtyor 26 14 7 5 45 16 +29 49 W L L W L
3
Neman Grodno 27 14 5 8 35 25 +10 47 L L W W W
4
Dinamo Brest 26 15 2 9 53 34 +19 47 W W W W W
5
Torpedo BelAZ 27 13 8 6 47 33 +14 47 W W L W W
6
Dinamo Minsk 27 14 3 10 34 23 +11 45 W W W W L
7
Isloch 27 13 5 9 42 38 +4 44 D D D W W
8
Ruh Brest 27 10 10 7 49 33 +16 40 D L W W L
9
Energetyk-BGU 26 10 5 11 35 38 -3 35 L L D L W
10
Vitebsk 27 8 10 9 26 33 -7 34 L W L D L
11
Minsk 27 10 4 13 37 48 -11 34 L W L W W
12
Slavia 25 8 7 10 34 45 -11 31 W L D W L
13
Gorodeya 27 7 6 14 26 42 -16 27 W W D L L
14
Slutsk 26 7 3 16 29 53 -24 24 L L W L L
15
Belshina 25 5 5 15 28 48 -20 20 L D L W W
16
Smolevichy-STI 27 3 5 19 26 65 -39 14 L L L L L